



UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO:

TAREHE: 23/06/2021.

[Mkoa wa Tanga, pamoja na Visiwa vya Unguja na Pemba]: [Sehemu ya miinuko ya Mikoa ya Arusha, Kilimanjaro na Manyara]:	}	Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika maeneo machache na vipindi vya jua.
[Mikoa ya Kagera, Shinyanga, Geita, Mwanza, Simiyu na Mara]: [Mikoa ya Dar es Salaam na Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]: [Mikoa ya Mbeya, Rukwa, Iringa, Songwe na Njombe]: [Mikoa ya Morogoro, Dodoma na Singida]: [Mikoa ya Kigoma, Tabora na Katavi]: [Mikoa ya Ruvuma, Lindi na Mtwara]:	}	Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI	Kiwango cha juu cha joto	Kiwango cha chini cha joto	Mawio (Saa)	Machweo (Saa)
ARUSHA	23°C	13°C	12:38	12:32
D'SALAAM	30°C	20°C	12:34	12:14
DODOMA	25°C	15°C	12:47	12:29
KIGOMA	30°C	17°C	01:09	12:55
MBEYA	21°C	11°C	01:00	12:34
IRINGA	23°C	14°C	12:49	12:27
NJOMBE	14°C	08°C	12:56	12:30
MWANZA	28°C	20°C	12:50	12:49
TABORA	28°C	15°C	12:57	12:43
TANGA	29°C	22°C	12:32	12:18
ZANZIBAR	29°C	22°C	12:34	12:14

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kutoka **Kusini Mashariki** kwa kasi ya **km 30 kwa saa kwa Pwani yote.**

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na **Mawimbi Makubwa kiasi.**

Matarajio kwa siku ya Ijumaa tarehe 25/06/2021: Mabadiliko kidogo.

Utabiri huu umetolewa leo **tarehe: 23/06/2021.**

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Ubungo Plaza, Ghorofa ya 3, 388 Morogoro Road, S.L.P. 3056, 16102 Dar es Salaam, Tanzania. Nukushi: +255 22 2460735, Simu: +255 22 2460706-8, +255 22 2460772

Barua pepe: met@meteo.go.tz. Tovuti: www.meteo.go.tz

(IMETHIBITISHWA - ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga

727H - (Rev.01/2020)